Cao Đẳng CNTT K7B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Kiếm tiền
CO.CC:Free Domain
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» программы для компьютра
Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 3:29 pm by Khách viếng thăm

» Is this new to you?
Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Icon_minitimeTue Aug 02, 2011 6:49 pm by Khách viếng thăm

» x-Hack hack you
Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Icon_minitimeFri Jul 29, 2011 12:54 pm by Khách viếng thăm

» Microsoft SQL Server 2005
Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Icon_minitimeWed Sep 01, 2010 7:41 pm by Big Sky

» Kho phim HD Full 1080p/HD Phần 2
Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 2:28 pm by quanho.

» Diễn đàn sinh viên khoa CNTT - Đại học Thái Nguyên
Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Icon_minitimeSun Aug 22, 2010 4:02 pm by svictu.com

» THÔNG BAO MỚI........
Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Icon_minitimeSat Aug 21, 2010 5:44 pm by xuantocdo

» mọi người cùng chơi zing farm nào !!!
Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Icon_minitimeSun Aug 15, 2010 3:15 pm by thanhskit

» Lịch thi lại học kỳ III
Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 12:34 pm by ☺♥peakunict♥☺

TRỢ GIÚP ONLINE
Anh Hoàng

Anh Hùng

Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi)

3 posters

Go down

Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Empty Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi)

Bài gửi by ☺♥peakunict♥☺ Wed Dec 30, 2009 2:53 am

☺♥peakunict♥☺
☺♥peakunict♥☺
nhị ca
nhị ca

https://cdcnttk7b.forum-viet.com/

Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Empty javascript:emoticonp(':danh')javascript:emoticonp(':danh')javascript:emoticonp(':danh')

Bài gửi by thuong111888 Thu Dec 31, 2009 10:40 pm

co thật không đấy? có bao giờ tao thấy mày gọi tên tao đâu.
thuong111888
thuong111888
gà con
gà con

Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Empty Re: Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi)

Bài gửi by LUXIPHE Fri Jan 01, 2010 9:38 am

Surprised thì tên mày là con đĩ mà, to chẳng gọi thế thì gọi thế nào
LUXIPHE
LUXIPHE
Gà Mới Lớn
Gà Mới Lớn

Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi) Empty Re: Còn bây giờ bọn mày nghe và nhớ lấy( Gọi tên tôi bạn thân hỡi)

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics